FileBase - WordPress Media Library Folders - en to vi translation catalogue (136 entries)

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: All childs
vi: Tất cả trẻ em

en: Auto
vi: Tự động

en: Background
vi: Bối cảnh

en: Background Attachment
vi: Bối cảnh đính kèm

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Position
vi: Vị trí nền

en: Background Repeat
vi: Bối cảnh Lặp lại

en: Background Size
vi: Kích thước nền

note: Author of the plugin
en: BestBug
vi: Mua tốt nhất

en: Black - Heavy (900)
vi: Đen - Nặng (900)

en: Block
vi: Khối

en: Block Content
vi: Chặn nội dung

en: Bold (700)
vi: In đậm (700)

en: Border
vi: Viền

en: Border Color
vi: Màu viền

en: Border radius
vi: Bán kính viền

en: Border Style
vi: Kiểu viền

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: BottomLeft
vi: Đáy trái

en: BottomRight
vi: Đáy phải

en: Capitalize
vi: Viết hoa

en: Center
vi: Trung tâm

en: Center bottom
vi: Trung tâm phía dưới

en: Center center
vi: Trung tâm trung tâm

en: Center top
vi: Trung tâm trên cùng

en: Clip
vi: Kẹp

en: Color
vi: Màu

en: Contain
vi: Chứa

en: Cover
vi: Che

en: Dashed
vi: Vượt qua

en: Default
vi: Mặc định

en: Display
vi: Trưng bày

en: Dotted
vi: Say mê

en: Double
vi: Gấp đôi

en: Ellipsis
vi: Dấu chấm lửng

en: Example selector
vi: Bộ chọn ví dụ

en: Extra Bold - Ultra Bold (800)
vi: Thêm đậm - Siêu đậm (800)

en: Extra Light - Ultra Light (200)
vi: Ánh sáng thêm - Siêu nhẹ (200)

note: Name of the plugin
en: FileBase - WordPress Media Library Folders
vi: FileBase - Thư mục thư viện phương tiện WordPress

en: Fixed
vi: đã sửa

en: Flex
vi: Linh hoạt

en: Font family
vi: Họ phông chữ

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Font style
vi: Kiểu chữ

en: Font weight
vi: Trọng lượng phông chữ

en: Groove
vi: Rãnh

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Height
vi: Chiều cao

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Inherit
vi: Thừa kế

en: Initial
vi: Ban đầu

en: Inline
vi: Nội tuyến

en: Inline-block
vi: Khối nội tuyến

en: Inline-flex
vi: Uốn cong

en: Inline-table
vi: Bảng nội tuyến

en: Inset
vi: Khởi phát

en: Italic
vi: In nghiêng

en: Justify
vi: Biện minh

en: Left
vi: Trái

en: Left bottom
vi: Phía dưới bên trái

en: Left center
vi: Trung tâm bên trái

en: Left top
vi: Trên bên trái

en: Letter spacing
vi: Khoảng cách chữ

en: Light (300)
vi: Ánh sáng (300)

en: Line height
vi: Chiều cao giữa các dòng

en: Line through
vi: Đường cắt ngang

en: List
vi: Danh sách

en: List-item
vi: Danh sách mục

en: Local
vi: Địa phương

en: Lowercase
vi: Chữ thường

note: Description of the plugin
en: Manage unlimited media files in WordPress media library easily using the drag&drop interface.
vi: Quản lý tệp phương tiện không giới hạn trong thư viện phương tiện WordPress dễ dàng bằng giao diện kéo và thả.

en: Margin
vi: Ký quỹ

en: Max Height
vi: Chiều cao tối đa

en: Max Width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Max Width & Max Height
vi: Chiều rộng tối đa và chiều cao tối đa

en: Medium (500)
vi: Trung bình (500)

en: No-repeat
vi: Không lặp lại

en: None
vi: không ai

en: Normal
vi: Bình thường

en: Normal (400)
vi: Bình thường (400)

en: Nowrap
vi: Bây giờ

en: Outset
vi: Hết

en: Overline
vi: Đường biên

en: Padding
vi: Đệm

en: Position
vi: Chức vụ

en: Pre
vi: Trước

en: Pre-line
vi: Tiền tuyến

en: Pre-wrap
vi: Bọc trước

en: Read more
vi: Đọc thêm

en: Relative
vi: Quan hệ

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Repeat-x
vi: Lặp lại-x

en: Repeat-y
vi: Lặp lại-y

en: Ridge
vi: cây rơm

en: Right
vi: Bên phải

en: Right bottom
vi: Ở dưới bên phải

en: Right center
vi: Trung tâm bên phải

en: Right top
vi: Trên cùng bên phải

en: Run-in
vi: Chạy vào

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Scroll
vi: Cuộn

en: Selector
vi: Bộ chọn

en: Semi Bold - Demi Bold (600)
vi: Bán đậm - Demi Bold (600)

en: Solid
vi: Chất rắn

en: Static
vi: Tĩnh

en: Sticky
vi: Dính

en: String
vi: Chuỗi

en: Style
vi: Phong cách

en: Table
vi: Bảng

en: Table-caption
vi: Bảng chú thích

en: Table-cell
vi: Bảng tế bào

en: Table-column
vi: Bảng cột

en: Table-column-group
vi: Bảng-cột-nhóm

en: Table-footer-group
vi: Bàn chân-nhóm

en: Table-header-group
vi: Bảng tiêu đề-nhóm

en: Table-row
vi: Hàng bàn

en: Table-row-group
vi: Bảng-hàng-nhóm

en: Text
vi: Văn Bản

en: Text align
vi: Căn chỉnh văn bản

en: Text Color
vi: Văn bản màu

en: Text color
vi: Văn bản màu

en: Text decoration
vi: Trang trí văn bản

en: Text overflow
vi: Tràn văn bản

en: Text transform
vi: Chuyển đổi văn bản

en: Thin - Hairline (100)
vi: Mỏng - Đường chân tóc (100)

en: Top
vi: Hàng đầu

en: TopLeft
vi: Trên cùng bên trái

en: TopRight
vi: Trên cùng bên phải

en: Type-field is not exists
vi: Loại trường không tồn tại

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: White space
vi: Khoảng trắng

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Width & Height
vi: Chiều rộng và chiều cao

en: Word spacing
vi: Khoảng cách từ
