FileBird - en to vi translation catalogue (138 entries)

en:  Would you like to import to <strong>FileBird</strong>?
vi: Bạn có muốn nhập khẩu <strong>Filebird</strong>không?

en: <p>FileBird Lite version supports up to 10 folders.<br>Please upgrade to have unlimited folders and other premium features!</p>
            <ul class="fbv-in_feature">
              <li>Unlimited Folders</li>
              <li>Sort Files / Folders</li>
              <li>Compatible with Premium Page Builders <span id="fbv-pagebuilder" class="njn-i"><svg viewBox="0 0 192 512"><path fill="currentColor" d="M20 424.229h20V279.771H20c-11.046 0-20-8.954-20-20V212c0-11.046 8.954-20 20-20h112c11.046 0 20 8.954 20 20v212.229h20c11.046 0 20 8.954 20 20V492c0 11.046-8.954 20-20 20H20c-11.046 0-20-8.954-20-20v-47.771c0-11.046 8.954-20 20-20zM96 0C56.235 0 24 32.235 24 72s32.235 72 72 72 72-32.235 72-72S135.764 0 96 0z"></path></svg></span></li>
              <li>Get Fast Updates</li>
              <li>Premium Technical Support</li>
              <li>One-time Payment</li>
              <li>30-day Refund Guarantee</li>
            </ul>
vi: <p>FileBird Lite Phiên bản hỗ trợ tối đa 10 thư mục.<br>Vui lòng nâng cấp để có các thư mục không giới hạn và các tính năng cao cấp khác!</p>
            <ul class="fbv-in_feature">
              <li>Không giới hạn thư mục</li>
              <li>Sắp xếp tập tin/thư mục</li>
              <li>Tương thích với Premium trang Builders<span id="fbv-pagebuilder" class="njn-i"><svg viewbox="0 0 192 512"><path fill="currentColor" d="M20 424.229h20V279.771H20c-11.046 0-20-8.954-20-20V212c0-11.046 8.954-20 20-20h112c11.046 0 20 8.954 20 20v212.229h20c11.046 0 20 8.954 20 20V492c0 11.046-8.954 20-20 20H20c-11.046 0-20-8.954-20-20v-47.771c0-11.046 8.954-20 20-20zM96 0C56.235 0 24 32.235 24 72s32.235 72 72 72 72-32.235 72-72S135.764 0 96 0z"></path></svg></span></li>
              <li>Nhận Cập Nhật nhanh</li>
              <li>Hỗ trợ kỹ thuật cao cấp</li>
              <li>Thanh toán một lần</li>
              <li>Bảo lãnh hoàn tiền trong 30 ngày</li>
            </ul>

en: API key
vi: Mã API

en: All Files
vi: Tất cả tài liệu

en: All Folders
vi: Tất cả các cặp

en: Already Updated
vi: Đã Cập Nhật

en: Already did
vi: Đã làm

en: An API to run Get folders & Set attachments
vi: API để chạy nhận thư mục & đặt tệp đính kèm

en: Are you sure you want to delete
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa

en: Are you sure you want to delete this folder? Those files will be moved to <strong>Uncategorized</strong> folder.
vi: Bạn có chắc muốn xóa bỏ cặp này không? Những tập tin sẽ được chuyển đến thư mục <strong>Uncategorized</strong> .

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc không?

en: Author Ascending
vi: Tác giả tăng dần

en: Author Descending
vi: Tác giả giảm dần

en: Bulk Select
vi: Hành động

en: By Author
vi: Bởi Author

en: By Date
vi: Theo ngày

en: By Modified
vi: Theo sửa đổi

en: By Name
vi: Bằng tên

en: By running this action, all folders created in version 3.9 & earlier installs will be imported.
vi: Bằng hoạt động này, tất cả các thư mục được tạo trong phiên bản 3,9 & cài đặt trước đó sẽ nhập.

en: Can't delete folder, please try again later
vi: Không thể xóa thư mục, vui lòng thử lại sau

en: Can't delete!
vi: Không thể xóa!

en: Cancel
vi: Hủy

en: Check for updates
vi: Kiểm tra cập nhật

en: Choose Folder:
vi: Chọn thư mục:

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear all data
vi: Xóa tất cả dữ liệu

en: Congratulations! We imported successfully %1$d folders into <strong>FileBird.</strong>
vi: Chúc mừng! Chúng tôi đã nhập thành công %1$d thư mục vào <strong>Filebird.</strong>

en: Congratulations. Successfully imported!
vi: Chúc mừng. Nhập khẩu thành công!

en: Create your first folder for media library now.
vi: Tạo thư mục đầu tiên của bạn cho thư viện phương tiện ngay bây giờ.

en: Cut
vi: Cắt

en: Date Ascending
vi: Thời gian tăng

en: Date Descending
vi: Thời gian giảm

en: Deactivate
vi: Vô hiệu hóa

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete Folder
vi: Xóa thư mục

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Don't know how to use it.
vi: Không biết làm thế nào để sử dụng nó.

en: Each user has his own folders?
vi: Mỗi người dùng có thư mục riêng của mình?

en: Enhanced Media Library plugin by wpUXsolutions
vi: Enhanced Media Library plugin bởi wpUXsolutions

en: Enter folder name...
vi: Nhập tên thư mục...

en: FileBird
vi: Filechim

en: FileBird 4 Update Required
vi: FileBird 4 Cập Nhật cần thiết

en: Folder
vi: Thư mục

en: Folder Limit Reached
vi: Đạt giới hạn thư mục

en: Folder name...
vi: Tên thư mục...

en: Folder tree has been updated.
vi: Cây thư mục đã được Cập Nhật.

en: Folders
vi: Thư mục

en: Found another plugin that works better.
vi: Tìm thấy một plugin mà làm việc tốt hơn.

en: Generate
vi: Tạo

en: Get Started
vi: Bắt đầu

en: Give FileBird a review
vi: Cho FileBird đánh giá

en: Go To Media
vi: Đi tới Media

en: Import
vi: Nhập

en: Import Now
vi: Nhập ngay

en: Import categories to FileBird
vi: Nhập danh mục vào FileBird

en: Import categories/folders from other plugins. We import virtual folders, your website will be safe, don't worry ;)
vi: Nhập danh mục/thư mục từ các plugin khác. Chúng tôi nhập các thư mục ảo, trang web của bạn sẽ được an toàn, đừng lo lắng;)

en: Import failed. Please try again or <a href="https://ninjateam.org/support" target="_blank">contact our support</a>.
vi: Nhập không thành công. Vui lòng thử lại hoặc <a href="https://ninjateam.org/support" target="_blank">liên hệ với hỗ trợ của chúng tôi</a>.

en: Import from old version
vi: Nhập từ phiên bản cũ

en: Import now
vi: Nhập ngay bây giờ

en: Import to FileBird
vi: Nhập vào FileBird

en: Including Divi, Fusion, Thrive Architect, WPBakery...
vi: Bao gồm Divi, Fusion, Thrive kiến trúc sư, WPBakery...

en: Invalid action
vi: Hành động không hợp lệ

en: It doesn't have the features I'm looking for.
vi: Nó không có các tính năng tôi đang tìm kiếm.

en: Later
vi: Để sau

en: Loading
vi: Đang tải

en: Modified Ascending
vi: Đổi tăng dần

en: Modified Descending
vi: Thay đổi giảm dần

en: More information about %s
vi: Thông tin bổ sung về %s

en: Name Ascending
vi: Tên tăng dần

en: Name Descending
vi: Tên giảm dần

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: No media files found.
vi: Không tìm thấy tệp phương tiện.

en: No, thanks
vi: Không, cảm ơn

en: Not work with my theme or other plugins.
vi: Không làm việc với chủ đề của tôi hoặc các plugin khác.

en: Ok
vi: Đồng ý

en: Organize thousands of WordPress media files into folders/ categories at ease.
vi: Tổ chức hàng ngàn tập tin phương tiện truyền thông WordPress vào thư mục/chuyên mục thoải mái.

en: Other
vi: Khác

en: Paste
vi: Dán

en: Please <a target="_blank" href="https://ninjateam.org/support/">ask for support here</a>, we will fix it for you.
vi: Xin vui lòng <a target="_blank" href="https://ninjateam.org/support/">yêu cầu hỗ trợ ở đây</a>, chúng tôi sẽ sửa chữa nó cho bạn.

en: Please choose another name.
vi: Hãy chọn một tên khác.

en: Please choose folder
vi: Vui lòng chọn thư mục

en: Please read FileBird documentation <a target="_blank" href="https://ninjateam.gitbook.io/filebird/">here</a> or <a target="_blank" href="https://ninjateam.org/support/">chat with us</a> if you need help
vi: Vui lòng đọc tài liệu về FileBird <a target="_blank" href="https://ninjateam.gitbook.io/filebird/">ở đây</a> hoặc <a target="_blank" href="https://ninjateam.org/support/">trò chuyện với chúng tôi</a> nếu bạn cần trợ giúp

en: Please see FileBird API for developers <a target="_blank" href="https://ninjateam.gitbook.io/filebird/api">here</a>.
vi: Vui lòng xem FileBird API cho các nhà phát triển <a target="_blank" href="https://ninjateam.gitbook.io/filebird/api">ở đây</a>.

en: Please share your thoughts...
vi: Xin chia sẻ suy nghĩ của bạn...

en: Please tell us which one
vi: Xin vui lòng cho chúng tôi biết một

en: Please try again.
vi: Vui lòng thử lại.

en: REST API
vi: REST API Key

en: Rate now
vi: Tỷ lệ ngay

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Reset
vi: Đặt lại

en: Save
vi: Lưu

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Skip & Deactivate
vi: Bỏ qua & Hủy kích hoạt

en: Sorry to see you walk away, please share why you want to deactivate FileBird?
vi: Xin lỗi để xem bạn đi bộ, xin vui lòng chia sẻ lý do tại sao bạn muốn tắt FileBird?

en: Sort Ascending
vi: Sắp xếp tăng dần

en: Sort Descending
vi: Sắp xếp giảm dần

en: Sort Files
vi: Sắp xếp tập tin

en: Sort Folders
vi: Sắp xếp cặp

en: Success
vi: Thành công

en: Success.
vi: Thành công.

en: Successfully cleared.
vi: Xóa thành công.

en: Successfully deleted!
vi: Đã xóa thành công!

en: Successfully moved
vi: Đã chuyển thành công

en: Successfully wiped.
vi: Xóa thành công.

en: Thank you for choosing FileBird. We hope you love it. Could you take a couple of seconds posting a nice review to share your happy experience?
vi: Cảm ơn bạn đã chọn FileBird. Chúng tôi hy vọng bạn thích nó. Bạn có thể mất một vài giây đăng một bài đánh giá tốt đẹp để chia sẻ kinh nghiệm hạnh phúc của bạn?

en: Thank you so much!
vi: Cảm ơn bạn rất nhiều!

en: There is no changelog available.
vi: Không có thay đổi có sẵn.

en: This action will delete all FileBird data, FileBird settings and bring you back to WordPress default media library.
vi: Hành động này sẽ xóa tất cả dữ liệu FileBird, cài đặt FileBird và đưa bạn trở lại thư viện phương tiện mặc định của WordPress.

en: This is just temporary, I will use it again.
vi: Điều này chỉ là tạm thời, tôi sẽ sử dụng nó một lần nữa.

en: Those files will be moved to <strong>Uncategorized</strong> folder.
vi: Những tập tin sẽ được chuyển đến thư mục <strong>Uncategorized</strong> .

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Unknown update checker status "%s"
vi: Trạng thái kiểm tra cập nhật không xác định "% s"

en: Update Database
vi: Cập nhật cơ sở dữ liệu

en: Update now
vi: Cập nhật bây giờ

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Upgrade to FileBird Pro now
vi: Nâng cấp lên FileBird Pro ngay bây giờ

en: Validation failed
vi: Xác thực không thành công

en: View details
vi: Xem chi tiết

en: WP Media folder by Joomunited
vi: WP Media thư mục của Joomunited

en: WP Real Media Library by devowl.io GmbH
vi: WP Real Media Library bởi devowl.io GmbH

en: Want a better FileBird?
vi: Muốn có một FileBird tốt hơn?

en: We found you have %1$s categories you created from <strong>%2$s</strong> plugin. Would you like to import it to <strong>FileBird</strong>?
vi: Chúng tôi thấy bạn có %1$s thư mục mà bạn đã tạo từ <strong>%2$s</strong> plugin. Bạn có muốn nhập nó vào <strong>Filebird</strong>?

en: We found you have <strong>(%1$s)</strong> categories you created from <strong>Enhanced Media Library</strong> plugin.
vi: Chúng tôi thấy bạn có <strong>(%1$s)</strong> danh mục bạn đã tạo từ plugin <strong>Thư viện phương tiện nâng cao</strong> .

en: We found you have <strong>(%1$s)</strong> categories you created from <strong>WP Media folder</strong> plugin.
vi: Chúng tôi thấy bạn có <strong>(%1$s)</strong> loại bạn tạo ra từ <strong>WP Media plugin thư mục</strong> .

en: We found you have <strong>(%1$s)</strong> categories you created from <strong>WP Real Media Library</strong> plugin.
vi: Chúng tôi thấy bạn có <strong>(%1$s)</strong> loại bạn đã tạo từ <strong>WP Real Media Library</strong> plugin.

en: We found you have <strong>(%1$s)</strong> categories you created from <strong>WordPress Media Library Folders</strong> plugin.
vi: Chúng tôi tìm thấy bạn có <strong>(%1$s)</strong> loại bạn tạo ra từ <strong>Wordpress Media Thư viện thư mục</strong> plugin.

en: We will be forever grateful. Thank you in advance ;)
vi: Chúng ta sẽ vĩnh viễn biết ơn. Cảm ơn bạn trước;)

en: Which features please?
vi: Những tính năng xin vui lòng?

en: WordPress Media Library Folders by Max Foundry
vi: Thư mục thư viện phương tiện WordPress của Max Foundry

en: You are editing another folder! Please complete the task first!
vi: Bạn đang chỉnh sửa thư mục khác! Hãy hoàn thành nhiệm vụ đầu tiên!

en: You're using the new FileBird 4. Please import database to view your folders correctly.
vi: Bạn đang sử dụng FileBird mới 4. Hãy nhập cơ sở dữ liệu để xem các thư mục của bạn một cách chính xác.

en: You're using the new FileBird 4. Please update database to view your folders correctly.
vi: Bạn đang sử dụng FileBird mới 4. Hãy cập nhật cơ sở dữ liệu để xem các thư mục của bạn một cách chính xác.

en: Your request can't be processed.
vi: Không thể xử lý yêu cầu của bạn.

en: success
vi: thành công

[ctx: the plugin title]
en: A new version of the %s plugin is available.
vi: Một phiên bản mới của plugin %s có sẵn.

[ctx: the plugin title]
en: Could not determine if updates are available for %s.
vi: Không thể xác định nếu bản cập nhật sẵn có cho %s.

[ctx: the plugin title]
en: The %s plugin is up to date.
vi: Plugin %s là đến nay.

en: validation failed
vi: xác thực không thành công
